Back to Question Center
0

Yadda za a mamaye tsarin tsarin binciken Amazon?

1 answers:

Babban darajar samfurin a kan Amazon yana daidaita da yawan adadin tallace-tallace kamar yadda mafi yawan masu amfani ke danna kan sakamakon farko da suke ganin a kan Amazon SERP yana amsa su a matsayin mafi kyawun masu kyau. Don samar da samfurorinku a kan sakamakon binciken, kuna buƙatar fahimtar yadda kamfanin Amazon na A9 ya samo aikin algorithm.

A cikin wannan labarin, za mu tattauna wasu muhimman ayyuka na tushen Amazon ranking algorithm da kuma biya musamman hankali ga kowane ranking factor.

A9 ko Amazon na binciken algorithm algorithm

A cewar binciken da aka yi a PowerReviews, fiye da 1, 000 abokan ciniki na Amurka sun fara binciken samfurin da Amazon - mind on demand solutions. Google ya zo a cikin kusa na biyu, sannan wasu kasuwanni masu amfani da kasuwancin e-gogaggen suka biyo baya. Wadanda suka fara samfurin samfurori a kan Amazon, suna bayyana zaɓin su ta hanyar samfurin samfurin, samfurori, sufuri kyauta, da kuma kulla.

Wannan binciken ya nuna yadda wannan dandalin tallace-tallace ta kasance a kan yanar gizo. Yana bayar da dama da dama ga masu siyar. Duk da haka, kana buƙatar yin gwagwarmaya da masana'antun masana'antar ku don yin kayan ku a bayyane a kan Amazon SERP.

Don zama m, kana buƙatar sanin yadda Amazon A9 algorithm ke aiki. Da farko, ya kamata a lura cewa A9 ya bambanta da Google. Lokacin da abokin ciniki ke neman samfurin da ake buƙata akan Amazon, ana samo sakamakon binciken ta hanyar matakai biyu. A mataki na farko, masu amfani sun karbi mafi dacewa da sakamakon binciken daga kundin. A mataki na biyu, duk waɗannan sakamako ana samuwa bisa ga dacewa da kuma shahara. Dalilin farko na Amazon shi ne haɓaka haɗin haɗin gwiwar kowace kamfani. Idan kantin yanar gizon yanar gizonku ya kawo karin kudaden shiga zuwa Amazon, mai yiwuwa zai iya samuwa a kan TOP na sakamakon sakamakon binciken. Amazon yana ci gaba da aiki a ƙarƙashin darajar algorithm. A halin yanzu, suna la'akari da irin waɗannan abubuwa kamar yadda aka tanadar da masu amfani da su, bincike na shirye-shiryen, matakan kasuwancin kasuwancin da matakan da suka dace.

Abubuwan da ke da muhimmanci na binciken Amazon na algorithm

Akwai wasu abubuwa uku masu muhimmanci waɗanda Amazon ke ɗaukar asusu akan samfurori akan sakamakon sakamakon binciken:

22)
 • Ƙarƙwasawa
 • Abubuwan da zasu iya shafar yawan fassarar sun hada da sake dubawa, da inganci, da kuma girman hotunan hotuna da kuma farashi.Idan kuna son samun babban canji, kuna buƙatar ci gaba da farashin ku. Bugu da ƙari, yana da muhimmanci don samar da kyakkyawan feedback a kan samfurori kamar yadda ya bada ra'ayi ga masu yiwuwa abokan ciniki game da iri suna.

  • Saukewa

  Babban abin da ya gaya wa Amazon lokacin da za a duba shafin samfurinka don sakamakon binciken shine dacewa. Abin da ya sa duk samfurorinku ya kamata su dace da dacewar tambayar mai amfani. Don inganta wannan factor, kana buƙatar aiki a ƙarƙashin take da bayaninka da kuma a ƙarƙashin jerinka. Dole ne a gyara dukkan waɗannan sassa kuma a haɗa da sharuɗɗan da aka yi niyya.

  • Abokan haɗiya

  Wadannan dalilai sun taimakawa magoya bayan abokin ciniki ciki harda bayanin mai sayarwa da kuma zabin lalata. Don haka, sirri yana da sauki. Kana buƙatar ka gamsar da abokin ku, kuma zasu dawo gare ku. Ƙarin binciken da ya dace da ka samu a kan shafinka, chances mafi girma za ka jawo hankalin abokan ciniki mafi yawa zuwa shafinka.

  December 22, 2017